☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000

Giá : 23,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 22915200
Sản Phẩm: Hãng Ruijie
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000

🎥 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Thông Số
📸 Camera RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Hãng Ruijie
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Thiết Bị Quang
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Thông số kỹ thuật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng SFP 100/1000
- 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports), 
- 8 combo 10/100/1000Base-T ports, 
- 4 cổng SFP+ 10GB BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước: 440×267.5×43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị
 
 
SWITCH Ruijie RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS
 

Tính năng nổi bật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Thiết kế kiến ​​trúc phần cứng hiệu quả và được trang bị hệ điều hành OpenWRT của Ruijie, loạt chuyển đổi này cung cấp kích thước bảng địa chỉ MAC lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn.
 
Cung cấp cổng mạng lên 10 gigabit với khả năng đường lên hiệu suất cao giúp thiết bị mạng Ruijie RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn .
 
Bảo vệ Surge Đảm bảo sự ổn định của sản phẩm
 
Khả năng bảo vệ đột biến 6KV của cổng giúp giảm khả năng bị hư hại do nước dâng và cải thiện sự ổn định thiết bị mạng.
MANET cho thiết bị chuyển mạch cho phép quản lý dự án một bước
 
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS có thể tự động lấy địa chỉ IP từ cổng và kết nối với mạng bên ngoài mà không cần cấu hình. Nó cũng hỗ trợ MANET cho thiết bị chuyển mạch. Người dùng có thể quét mã QR của bất kỳ công tắc nào trong mạng bằng ứng dụng Ruijie Cloud để tự động thêm tất cả các công tắc trong mạng vào dự án.
 
Ứng dụng đám mây trên nền tảng đám mây
 
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS không chỉ hỗ trợ quản lý giao diện web mà còn hỗ trợ ứng dụng Switch Ruijie quản lý từ xa trên nền tảng đám mây giúp người dùng có thể xem trạng thái mạng, sửa đổi cấu hình và khắc phục sự cố tại nhà.
 

Đặc tính kỹ thuật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Thiết bị Thông số
Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS
Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng SFP 100/1000
- 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports), 
- 8 combo 10/100/1000Base-T ports, 
- 4 cổng SFP+ 10GB BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước: 440×267.5×43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

 

RG-NBS3200-24GT4XS 24-port Gigabit Layer 2 Managed

 

 

Hãng sản xuất Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.


  • RUIJIE XG-SFP-AOC1M
    Giá Khuyến Mãi: 4.207.500
    Giá: 4.207.500

    Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie XG-SFP-AOC1M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn.

  • RUIJIE XG-SFP-AOC3M
    Giá Khuyến Mãi: 5.115.000
    Giá: 5.115.000

    Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie XG-SFP-AOC3M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn. 10GBASE SFP + Cáp quang xếp chồng (bao gồm cả hai bộ thu phát bên), 3 mét, Cáp quang Ruijie XG-SFP-AOC1M với mô-đun SFP cho kết nối cổng 1Gbps, SFP + 10Gbps SFP + 10Gbps Bộ chuyển mạch Ruijie S2910 và sê-ri S5750-H.

  • RUIJIE XG-SFP-AOC5M
    Giá Khuyến Mãi: 5.720.000
    Giá: 5.720.000

    Thiết bị mạng Ruijie XG-SFP-AOC5M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn.10GBASE SFP + Cáp quang xếp chồng (bao gồm cả hai bộ thu phát bên), 5 mét

  • Switch Poe Hikvision SH-1024P-2C
    Giá Khuyến Mãi: 15.320.000
    Giá: Liên Hệ

    thông tin chi tiết Switch POE HIKVISION SH-1024P-2C Switch PoE 24-cổng 10/100Mbps IEEE 802.3af/802.3at PoE Switch, mở rộng 2 cổng 1-port 10/100/1000Mbps ...

  • Switch PoE VANTECH VPS-24
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    thiết bị mạng Switch PoE VANTECH VPS-24 (24-Port, tốc độ 10/100Mbps) chất lượng tốt nhất, 24-Port PoE Switch VANTECH VPS-24. - Cổng chính: 24x downlink, 2 x uplink, 1SFP. - Hỗ trợ cổng RJ45 PoE tốc độ 10/100Mbps. - Giao thức mạng: IEEE 802.3af, ...

  • SWITCH TPLINK TL-SG1024S
    Giá Khuyến Mãi: 2,099,000 VNĐ
    Giá: 2,099,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK TL-SG1024S với cổng Ethernet tốc độ Gigabit cung cấp cho bạn một giải pháp nâng cấp hiệu suất cao, chi phí thấp, dễ sử dụng, hoạt động xuyên suốt để nâng cấp hệ thống mạng cũ lên hệ thống mạng 1000Mbps. SWITCH TPLINK TL-SG1024S có thể tiết kiệm điện năng tiêu thụ và 80% vật liệu đóng gói có thể được tái chế, khiến nó trở thành một giải pháp thân thiện với môi trường cho mạng doanh nghiệp của bạn.

  • SWITCH TPLINK TL-SG2428P
    Giá Khuyến Mãi: 5.999.000
    Giá: 5.999.000

    SWITCH TPLINK TL-SG2428P là một thiết bị mạng được hỗ trợ lên tới 24 cổng kết nối hiện đại chuẩn thế hệ mới, SWITCH TPLINK TL-SG2428P có tốc độ truyền phát cực nhanh, là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu triển khai các điểm truy cập wifi hoặc camera giám sát cục bộ dựa trên IP.


  • CAMERA DÙNG PIN IMOU CELL GO IPC-B32P-V2
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: LIÊN HỆ

    CAMERA DÙNG PIN IMOU CELL GO IPC-B32P-V2 với Pin có thể sạc lại của nó có thể dùng đến 90 ngày sau một lần sạc. Công nghệ phát hiện người cho phép máy ảnh phát hiện hình dạng cơ thể một cách thông minh. Cung cấp khả năng giám sát trực tiếp 2K để xem rõ những gì đang xảy ra trong và xung quanh nhà bạn. CAMERA DÙNG PIN IMOU CELL GO IPC-B32P-V2 đảm bảo bạn chỉ được cảnh báo khi một người chứ không phải mèo hoang đến gần. Nó hỗ trợ bốn chế độ nhìn ban đêm cho độ rõ nét như ban ngày ngay cả trong bóng tối.

  • CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WF
    Giá Khuyến Mãi: 1.239.000
    Giá: 1.239.000

    CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WF với kết nối đơn giản qua WiFi để sử dụng ngoài trời và tính năng thông minh đồng thời có giá cả rất phải chăng, thì H3c có thể là lựa chọn tốt nhất mà bạn sẽ tìm thấy. CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WF được thiết kế tốt để cung cấp khả năng bảo vệ đáng tin cậy từ ngày đến đêm, bao gồm phát hiện con người do AI hỗ trợ, vỏ chống thời tiết, chất lượng video rõ ràng, tầm nhìn xa ban đêm và hơn thế nữa

  • CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WFL
    Giá Khuyến Mãi: 1.382.000
    Giá: 1.382.000

    CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WFL có khả năng chống chịu với mọi điều kiện thời tiết khắc nghiệt nhất. Cùng với đó CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WFL được trang bị anten kép, mang lại hiệu suất làm việc luôn đảm bảo kết nối camera mạnh, ổn định. Được tích hợp thuật toán AI thông minh, CAMERA EZVIZ CS-H3C-R100-1K2WFL có khả năng vượt trội khi có thể phân biệt và phát hiện chính xác các chuyển động của người.

  • CAMERA WIFI EZVIZ CS-H6C-R101-1G2WF
    Giá Khuyến Mãi: 990,000 VNĐ
    Giá: 990,000 VNĐ

    CAMERA WIFI EZVIZ CS-H6C-R101-1G2WF là một chiếc camera IP Wifi linh hoạt đơn giản mà bạn có thể cài đặt trong nhà làm màn hình cho thú cưng hoặc em bé hoặc sử dụng nó để thêm một lớp bảo vệ bổ sung trong nhà của bạn. Không giống như nhiều máy ảnh chỉ ghi lại ở một góc xem cố định. CAMERA WIFI EZVIZ CS-H6C-R101-1G2WF chụp toàn cảnh với độ rõ nét và thậm chí có thể phát hiện và theo dõi chuyển động một cách thông minh không có gì trong một căn phòng lớn sẽ dễ dàng thoát khỏi sự chú ý của bạn.

  • CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S21FEP
    Giá Khuyến Mãi: liên hệ
    Giá: liên hệ

    CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S21FEP cung cấp khả năng giám sát trực tiếp 2MP với lựa chọn ống kính 3,6 mm, Với tính năng giám sát trực tiếp Full HD 1080P và các tính năng xoay 0 ~ 355 ° & nghiêng 0 ~ 90 °, Cruiser SE + đảm bảo mọi ngóc ngách trong nhà bạn được bao phủ hoàn toàn . CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S21FEPhỗ trợ bốn chế độ nhìn ban đêm cho độ rõ nét như ban ngày ngay cả trong bóng tối.

  • CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S41FEP
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: LIÊN HỆ

    CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S41FEP cung cấp khả năng giám sát trực tiếp 4MP với lựa chọn ống kính 3,6 mm, Với tính năng giám sát trực tiếp QHD 2K và các tính năng xoay 0 ~ 355 ° & nghiêng 0 ~ 90 °. CAMERA WIFI IMOU CRUISER SE IPC-S41FEP đảm bảo mọi ngóc ngách trong nhà bạn được bao phủ hoàn toàn. hỗ trợ bốn chế độ nhìn ban đêm cho độ rõ nét như ban ngày ngay cả trong bóng tối. Gửi cảnh báo theo thời gian thực (real-time) tới điện thoại của người dùng. Đa dạng lưu trữ với thẻ nhớ lên tới 256GB

  • CS-H8-R100-1J5WKFL Camera IP WIFI EZVIZ
    Giá Khuyến Mãi: 2,591,000 VNĐ
    Giá: 2,691,000 VNĐ

    sau đây chúng tôi giới thiệu cho các bạn dòng camera quan sát IP WIFI 360 EZVIZ CS-H8-R100-1J5WKFL . đây có thể nói là dòng camera tiên tiến, Với chỉ 1 con camera quan sat bạn có thể quan sát toàn cảnh ở một vị trí nhất định,.,Chuẩn Wi-Fi:IEEE802.11b, 802.11g, 802.11n,Độ phân giải:3K - 6.0MP (2880 × 1620),Lưu trữ cục bộ:Hỗ trợ thẻ Micro SD (Lên đến 512GB),sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,thích hợp lắp đặt cho công trình lớn nhỏ,lắp đặt cho công trình,siêu thị ,kho xưởng,văn phòng

  • DAHUA DH-IPC-HFW2431DG-4G-SP-LA-B
    Giá Khuyến Mãi: 10.935.000
    Giá: 10.935.00

    Camera DAHUA DH-IPC-HFW2431DG-4G-SP-LA-B liên kết báo động bằng âm thanh và ánh sáng. Khi báo động được kích hoạt, âm thanh và ánh sáng sẽ được liên kết với nhau.Tích hợp Mô-đun 4G hiệu suất cao phù hợp với tất cả các mạng di động. Cài đặt không còn giới hạn đối với mạng có dây.Cảm biến PIR tích hợp phát hiện cơ thể người thông qua tia hồng ngoại thụ động nhạy cảm với nhiệt độ cơ thể.Tích hợp chip nhớ eMMC 8 GB giúp bảo vệ các hồ sơ quan trọng không bị mất.

  • DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV
    Giá Khuyến Mãi: 1.960.000
    Giá: 1.960.000

    Camera PTZ wifi Dahua DH-SD2A200-GN-AW-PV được thiết kế đơn giản và nhỏ gọn với độ phân giải lên đến 2MP cùng với công nghệ chuẩn nén hình ảnh H265 cho hình ảnh chất lượng và sắc nét 24/7. Bên cạnh đó, camera còn hỗ trợ nhiều chức năng phát hiện thông minh giúp phát hiện những xâm nhập trái phép. Và chống ngược sáng DWDR, chống nhiễu 3D-DNR hay hỗ trợ chế độ ngày đêm ICR giúp tăng cường được hình ảnh trong điều kiện môi trường ánh sáng yếu. Camera còn hỗ trợ đàm thoại 2 chiều và tích hợp còi hú và đèn chớp báo động giúp cảnh báo những đối tượng lạ xâm nhập.

  • DS-2CV2U21FD-IW (SH-IVB21UF-IW) CAMERA IP WIFI
    Giá Khuyến Mãi: 1,360,000 VNĐ
    Giá: 1,560,000 VNĐ

    Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc trông trẻ em, nhà thuốc tây, nhà ở, quan sát người làm việc….

Cách thức liên hệ lắp đặt camera tại saigon24h hiện nay mang lại cho khách hàng dịch vụ thi công tốt nhất.

Với cuộc sống bận rộn như ngày nay, hầu hết các bạn đều không có thời gian để quản lý con cái, ngôi nhà của bạn. Vì tính chất công việc nên bạn càng bận rộn, thường xuyên phải đi công tác xa nhà hay những lúc gia đình đi chơi xa, đi du lịch nước ngoài. Do đó, bạn sẽ rất lo lắng cho người thân, nhà cửa, tài sản vì không có ai chăm lo. Vậy có cách nào hữu hiệu để bạn quản lý con cái, ngôi nhà của mình? Nhu cầu quản lý ngôi nhà của bạn ngày nay sẽ trở nên đơn giản và thuận tiện hơn rất nhiều với hệ thống camera quan sát.

Vì sao nên chọn lắp đặt camera đây là câu hỏi của rất nhiều người hiện nay. Hãy cùng camerasaigon24h giải thích thắc mắc này nhé.

Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R HR900W-1F2E-20-T/ HR900W-FE-20-RBộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần.Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,của hàng,khu phố ,hàng không,bến xe,...

Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru.

Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HRUi HR100W- FE- 25-T là phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru,

Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng

Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..

Converter quang HRUI HR900W-GE-2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng

EAP615-Wall Bộ Phát Wi-Fi 6 TP-Link
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 3,399,000 VNĐ

EAP615-Wall Wi-Fi với tiêu chuẩn Wi-Fi 6 không dây tốc độ cao giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Máy chấm công GIGATA T9
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 2.200.000

Máy chấm công GIGATA T9 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3.000 dấu vân tay & 3.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-ES224GC Switch 24 cổng 10/100/1000BASE-T RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 5,860,800 VNĐ Giá: 6,200,000 VNĐ

Switch 24 cổng 10/100/1000BASE-T RUIJIE RG-ES224GC Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T 24 cổng 10/100/1000BASE-T Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 35.7Mpps MAC: 8K Tự động nhận dạng khi kết nối camera IP, kiểm soát băng thông. Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection

RG-NBS3100-24GT4SFP-P Switch POE 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 15,470,400 VNĐ Giá: 16,500,000 VNĐ

Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3100-24GT4SFP-P Layer 2 Smart Managed PoE Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 8K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection

RG-NBS3200-24GT4XS Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
Giá Khuyến Mãi: 14,757,600 VNĐ Giá: 16,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-24GT4XS thiết kế tiết kiệm năng lượng thiết bị chuyển mạch truyền thống về tiếng ồn và tiêu thụ năng lượng phù hợp môi trường văn phòng vừa hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn. Cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn

Switch 24 cổng PoE HRUi HR-SWG10240D
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Switch 24 cổng PoE HRUi HR-SWG10240D - Cổng RJ45 24 * 10/100 / 1000M - Áp dụng cho IEEE802.3 、 IEEE802.3u 、 IEEE802.3ab Tiêu chuẩn - Cổng Ethernet hỗ trợ 10/100 / 1000M thích nghi - Hỗ trợ MDI / MDIX tự động - Chỉ báo bảng để theo dõi trạng thái làm việc và giúp phân tích lỗi - Công tắc thông minh một phím, hỗ trợ VLAN, Mặc định, Mở rộng ba chế độ - Kiểm soát luồng, song công đầy đủ thông qua IEEE802.3x tiêu chuẩn, bán song công sử dụng Backpressure Tiêu chuẩn - Cổng 1-8 hỗ trợ ưu tiên dữ liệu Qos, sản phẩm phù hơp cho nghành camera tích hơp cho văn phòng,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,công ty