☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000

Giá : 23,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 22915200
Sản Phẩm:
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000

🎥 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Thông Số
📸 Camera RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Thiết Bị Quang
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Thông số kỹ thuật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng SFP 100/1000
- 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports), 
- 8 combo 10/100/1000Base-T ports, 
- 4 cổng SFP+ 10GB BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước: 440×267.5×43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị
 
 
SWITCH Ruijie RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS
 

Tính năng nổi bật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Thiết kế kiến ​​trúc phần cứng hiệu quả và được trang bị hệ điều hành OpenWRT của Ruijie, loạt chuyển đổi này cung cấp kích thước bảng địa chỉ MAC lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn.
 
Cung cấp cổng mạng lên 10 gigabit với khả năng đường lên hiệu suất cao giúp thiết bị mạng Ruijie RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn .
 
Bảo vệ Surge Đảm bảo sự ổn định của sản phẩm
 
Khả năng bảo vệ đột biến 6KV của cổng giúp giảm khả năng bị hư hại do nước dâng và cải thiện sự ổn định thiết bị mạng.
MANET cho thiết bị chuyển mạch cho phép quản lý dự án một bước
 
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS có thể tự động lấy địa chỉ IP từ cổng và kết nối với mạng bên ngoài mà không cần cấu hình. Nó cũng hỗ trợ MANET cho thiết bị chuyển mạch. Người dùng có thể quét mã QR của bất kỳ công tắc nào trong mạng bằng ứng dụng Ruijie Cloud để tự động thêm tất cả các công tắc trong mạng vào dự án.
 
Ứng dụng đám mây trên nền tảng đám mây
 
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS không chỉ hỗ trợ quản lý giao diện web mà còn hỗ trợ ứng dụng Switch Ruijie quản lý từ xa trên nền tảng đám mây giúp người dùng có thể xem trạng thái mạng, sửa đổi cấu hình và khắc phục sự cố tại nhà.
 

Đặc tính kỹ thuật Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Thiết bị Thông số
Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS
Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng SFP 100/1000
- 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports), 
- 8 combo 10/100/1000Base-T ports, 
- 4 cổng SFP+ 10GB BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước: 440×267.5×43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

 

RG-NBS3200-24GT4XS 24-port Gigabit Layer 2 Managed

 

 

Hãng sản xuất Switch 24 Cổng SFP 100/1000 RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.


  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,933,600 VNĐ
    Giá: 4,450,000 VNĐ

    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.

  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 15,655,200 VNĐ
    Giá: 20,500,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR

  • SG3452 Switch Định Tuyến Với 4 Khe SFP
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 14,000,000 VNĐ

    Switch Tp-Link-SG3452 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.

  • RG-S5760C-24GT8XS-X Switch 24-Port Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 66,000,000 VNĐ
    Giá: 67,000,000 VNĐ

    RG-S5760C-24GT8XS-X là Switch cung cấp hiệu suất vượt trội và bảo mật nâng cao. Dòng RG-S5760C-24GT8XS-X hỗ trợ truy cập Gigabit linh hoạt. 24 x 10/100 / 1000BASE-T, 8 x 1G / 10G cổng SFP +, khe cắm mở rộng dành riêng, 2 quạt cố định tích hợp, 2 khe cắm mô-đun nguồn (cần ít nhất 1 mô-đun nguồn RG-PA150IB-F) .Các tính năng hàng đầu này đáp ứng đầy đủ các yêu cầu về truy cập mật độ cao và tính tổng hợp khắt khe

  • RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Switch Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 69,712,500 VNĐ
    Giá: 71,400,000 VNĐ

    RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Bộ chuyển mạch Ruijie RG-S5760-X là bộ chuyển mạch Ethernet thế hệ tiếp theo có hiệu suất cao và dung lượng lớn. Các thiết bị chuyển mạch sử dụng chip thế hệ mới cùng với hệ điều hành mô-đun RGOS12.X mới nhất của Ruijie để cung cấp dung lượng đầu vào lớn hơn, xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm người dùng tốt hơn.

  • SG3452P Khe cắm SFP 4 Gigabit Cung Cấp Kết Nối Tốc Độ Cao
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 17,999,000 VNĐ

    Swich TP-Link SG3452P Với các cổng tương thích với các thiết bị ,truy cập đám mây và ứng dụng để quản lý cực kỳ tiện lợi và dễ dàng .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

  • SL2428P Switch TP-Link Có 24 Cổng PoE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 5,799,000 VNĐ

    Switch Tp-Link-SL2428P là giải pháp sản phẩm tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp vừa và nhỏ ,cung cấp khả năng quản lý lưu lượng nâng cao để di chuyển dữ liệu của bạn mượt mà và nhanh hơn . Cung cấp cho bạn giải pháp truy cập tiên tiến lý tưởng ,nghĩa là thiết lập và cấu hình nhanh hơn.

  • SG1428PE Switch Gigabit Với 24 Cổng PoE +
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 5,999,000 VNĐ

    Switch TP-Link SG1428PE được thiết kế dành cho mạng của doanh nghiệp vừa và nhỏ nhằm đáp ứng yêu cầu quản lý mạng đơn giản . Giúp cho lưu lượng có độ nhạy cao chạy mượt mà hơn và không bị chập chờn ,để di chuyển dữ liệu của bạn mượt mà và nhanh hơn .


  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Wifi 360 Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
    Giá: 1,500,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời

RG-RAP2260(G) Bộ phát Wifi ốp trần RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 5,491,200 VNĐ Giá: 5,850,000 VNĐ

RG-RAP2260(G) được thiết kế có tốc độ tối đa lên đến 1775Mbps, cùng với khả năng truy cập mạng không dây với tốc độ 400Mbps ở 2.4GHz và 867Mbps ở 5GHz. Có thể cung cấp được vùng phủ sóng mạng không dây được tối ưu mang đến những trải nghiệm tuyệt vời khi dùng mạng. Bên cạnh đó, thiết bị phát wifi còn cho phép được hoạt động với hiệu suất cao cùng với không bị gián đoạn sẽ cung cấp giải pháp tốt nhất cho những công trình có thiết kế tinh tế.

Máy Chấm Công RONALD JACK 6869
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công RONALD JACK 6869 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Malaysia với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3000 dấu vân tay & 3000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS5200-24GT4XS Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 16,552,800 VNĐ Giá: 17,100,000 VNĐ

RG-NBS5200-24GT4XS có thể tự động lấy địa chỉ IP từ cổng và kết nối với mạng bên ngoài mà không cần cấu hình. Nó cũng hỗ trợ MANET cho thiết bị chuyển mạch. Người dùng có thể quét mã QR của bất kỳ công tắc nào trong mạng bằng ứng dụng Ruijie Cloud để tự động thêm tất cả các công tắc trong mạng vào dự án.

RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 30,492,000 VNĐ Giá: 31,500,000 VNĐ

Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS Là thiết bị chuyển mạch Ethernet lớp 3 hiệu suất cao, bảo mật cao và đa dịch vụ thiết kế kiến ​​trúc phần cứng hiệu quả giúp thiết bị mạng chuyển đổi cung cấp kích thước bảng địa chỉ MAC lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn bảo vệ đột biến 6KV của cổng giúp giảm khả năng bị hư hại do nước dâng và cải thiện sự ổn định mạng của khách hàng.

Máy Chấm Công GIGATA 879C
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA 879C Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3000 dấu vân tay & 3000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS5100-48GT4SFP Bộ chia mạng 48-Port
Giá Khuyến Mãi: 21,700,800 VNĐ Giá: 22,900,000 VNĐ

RG-NBS5100-48GT4SFP là bộ chia mạng 48 port của thương hiệu Ruijie Tốc độ chuyển mạch: 104Gbps Layer 2+ Smart Managed Switch 48 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 48 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation, DHCP Snooping

Máy chấm công GIGATA S800
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 3.630.000

Máy chấm công GIGATA S800 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 5000 dấu vân tay & 10.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS5100-24GT4SFP Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 11,695,200 VNĐ Giá: 12,500,000 VNĐ

RG-NBS5100-24GT4SFP thiet611 bị chia mạng 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch:56Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,

Máy Chấm Công GIGATA T8A
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA T8A Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 1000 dấu vân tay & 1000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-48GT4XS SWITCH Ruijie 48 Cổng
Giá Khuyến Mãi: 26,030,400 VNĐ Giá: 27,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-48GT4XS là thiết bị chia mạng 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,

Máy Chấm Công GIGATA T8
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA T8 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 500 dấu vân tay & 500 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-48GT4XS-P Switch POE 48 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 48,866,400 VNĐ Giá: 49,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-48GT4XS-P là thiết bị Switch POE 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE: 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation